Đất Siêu Đẹp - Giá Đầu Tư CHÍNH CHỦ Cần bán gấp 5ha đồi View Biển Nha Trang
đ 75 tỷ
Diện tích sử dụng 54,062 m²@đ 1,39 triệu / m²
Cập nhật mới nhất 23 Th04 2026
- Diện tích: 5ha. Mặt tiền View biển trực diện phường Đông Hinh
- Giá bán: 90 tỷ giảm còn 75 tỷ (Có thương lượng)
- Vị Trí Đắc Địa đối diện cảng Nam Vân Phong các khu công nghiệp bao quanh
- Có thể xin Dự Án Logistics, khó bãi chủ hỗ trợ xin giúp
- Giao thông thuận tiện
- Pháp lý: đầy đủ thủ tục sang tên nhanh
- Tiềm năng lớn: nhà đất luôn tăng giá theo tình hình BĐS khu vực, đảm bảo sinh lời Cao
- Liên Hệ : 0908.3333.83
Bánđ 75 tỷ
Diện tích sử dụng54,062 m²
Hiệu quả100%
Loại BĐSNhà trọ
Niêm yết BĐS yêu thíchLEHUN-3399314362
Vị trí
Đường NT Thôn Phước Khánh Phước Thuận Ninh Phước Khánh Hòa Việt Nam
Mô tả tài sản và thông tin liên quan được hiển thị trên trang này là tài liệu tiếp thị được cung cấp bởi
Đại lý Bất động sản. OneDay không đảm bảo hoặc chịu bất kỳ trách nhiệm nào về tính chính xác hoặc hoàn chỉnh
Mô tả tài sản hoặc thông tin liên quan được cung cấp ở đây và chúng không cấu thành tài sản
chi tiết. Vui lòng liên hệ với Đại lý Bất động sản để biết thêm chi tiết và biết thêm thông tin.