2. Nhà ở>
  3. Nhà trọ>
  4. Bán>
  5. Hà Nội>
  6. Gia Lâm>
  7. Đa Tốn>
  8. Đường Đào Xuyên

Tìm Kiếm Nhà ở Đường Đào Xuyên Đang Bán

BĐS Nổi Bật Tại Đường Đào Xuyên

  • CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT ĐA TỐN - GIA LÂM, GIÁ NHỈNH 4 TỶ, LH 0985865658 _0

    đ 4,25 tỷ

    Diện tích sử dụng 44

  • BÁN ĐẤT MẶT PHỐ ĐA TỐN – VỊ TRÍ TRUNG TÂM, KINH DOANH SẦM UẤT Giá chỉ 8.1 tỷ _0

    đ 8,1 tỷ

    Diện tích sử dụng 43

  • BÁN 77.8 M2 ĐẤT ĐA TỐN, GIÁ CHỈ 55 TR/M2, LIÊN HỆ 0985865658 _0

    đ 4,3 tỷ

    Diện tích sử dụng 78

Mua Bán Nhà trọ tại Đường Đào Xuyên

Diện tích sử dụng 44
Hà NộiGia LâmĐa TốnĐường Đào Xuyên

Nguyễn Văn Hoàn

đ 4,25 tỷ

Đã cập nhật vào 28 Th01 2026

Diện tích sử dụng 43
Hà NộiGia LâmĐa TốnĐường Đào Xuyên

Nguyễn Văn Hoàn

đ 8,1 tỷ

Đã cập nhật vào 31 Th10 2025

Diện tích sử dụng 78
Hà NộiGia LâmĐa TốnĐường Đào Xuyên

Nguyễn Văn Hoàn

đ 4,3 tỷ

Đã cập nhật vào 18 Th10 2025